PackageKit - en to gu translation catalogue (234 entries)

en: (seconds)
gu: (સકંડો)

en: A correct role is required
gu: સાચી ભૂમિકા જરૂરી છે

en: A destination directory and the package names to download are required
gu: અંતિમ મુકામ ડિરેક્ટરી અને પછી પેકેજ નામો ડાઉનલોડ કરવા માટે જરૂરી છે

en: A filename to install is required
gu: સ્થાપન કરવા માટે થવા ફાઇલનામ જરૂરી છે

en: A licence identifier (eula-id) is required
gu: લાઈસન્સ ઓળખનાર (eula-id) જરૂરી છે

en: A package name is required
gu: પેકેજ નામ જરૂરી છે

en: A package name to install is required
gu: સ્થાપિત કરવા માટે પેકેજ નામ જરૂરી છે

en: A package name to remove is required
gu: દૂર કરવા માટે પેકેજ નામ જરૂરી છે

en: A package name to resolve is required
gu: સુધારવા માટે પેકેજ નામ જરૂરી છે

en: A package provide string is required
gu: પેકેજ શબ્દમાળાની પૂરી પાડે છે તેની જરૂર છે

en: A repo name, parameter and value are required
gu: રીપો નામ, પરિમાણ અને કિંમતની જરૂર છે

en: A repository name is required
gu: રીપોઝીટરી નામ જરૂરી છે

en: A search term is required
gu: શોધ ટર્મ જરૂરી છે

en: A search type is required, e.g. name
gu: શોધ પ્રકારની જરૂરિયાત છે, દા.ત. નામ

en: A type, key_id and package_id are required
gu: પ્રકાર, key_id અને package_id જરૂરી છે

en: Accept EULA
gu: EULA ને સ્વીકારો

en: Accepting EULA
gu: EULA ને સ્વીકારી રહ્યા છે

en: Affected packages:
gu: અસર થયેલ પેકેજો:

en: Affected packages: None
gu: અસર થયેલ પેકેજો: કંઇ નહિં

en: Agreement
gu: મંજૂરીપત્રક

en: Application restart required by:
gu: કાર્યક્રમ એ જરૂરિયાત પ્રમાણે પુન:શરૂ થાય છે:

en: Authentication is required to accept a EULA
gu: EULA ને સ્વીકારવા માટે સત્તાધિકરણ જરૂરી છે

en: Authentication is required to cancel a task that was not started by yourself
gu: કાર્યને રદ કરવા માટે સત્તાધિકરણ જરૂરી છે કે જે તમારીજાતે શરૂ થયેલ ન હતુ

en: Authentication is required to reload the device with a new driver
gu: નવા ડ્રાઇવર સાથે ઉપકરણને પુન:લોડ કરવા માટે તાજુ કરવા માટે સત્તાધિકરણ જરૂરી છે

en: Available
gu: ઉપલ્બધ

en: Blocked
gu: બ્લોક થયેલ

en: Bugzilla
gu: બગઝીલા

en: Cancel foreign task
gu: પરદેશા ક્રિયાને રદ કરો

en: Canceling
gu: રદ કરી રહ્યા છે

en: Cancelling
gu: રદ કરી રહ્યા છે

en: Category
gu: વર્ગ

en: Changes
gu: બદલાવો

en: Checking applications in use
gu: વપરાશમાં કાર્યક્રમોને ચકાસી રહ્યા છે

en: Checking libraries in use
gu: વપરાશમાં લાઇબ્રેરીઓને ચકાસી રહ્યા છે

en: Checking signatures
gu: હસ્તાક્ષરોને ચકાસી રહ્યા છે

en: Cleaned up
gu: સાફ કરેલ

en: Cleaning up
gu: સાફ કરી રહ્યા છે

en: Cleaning up packages
gu: પેકેજોને સાફ કરી રહ્યા છે

en: Command failed
gu: આદેશ નિષ્ફળ

en: Command line
gu: આદેશ વાક્ય

en: Committing changes
gu: બદલાવોને મોકલી રહ્યા છે

en: Copying files
gu: ફાઈલોની નકલ કરી રહ્યા છે

en: Debugging Options
gu: ડિબગીંગ વિકલ્પો

en: Details about the update:
gu: સુધારા વિશે વિગતો:

en: Directory not found
gu: ડિરેક્ટરી મળી નહિં

en: Disable the idle timer
gu: ફાજલ સમય નિષ્ક્રિય કરો

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય થયેલ

en: Distribution
gu: વિતરણ

en: Do not install these packages unless you are sure it is safe to do so.
gu: આ પેકેજોને સ્થાપિત કરવા માટ સ્થાપિત કરો નહિં નહિં તો તમે ચોક્કસ છો કે તે કરવા માટે સલામત છે.

en: Do not install this package unless you are sure it is safe to do so.
gu: આ પેકેજ ને સ્થાપિત કરો નહિં નહિં તો તમે ચોક્કસ છો કે તે કરવા માટે સલામત છે.

en: Do not update these packages unless you are sure it is safe to do so.
gu: આ પેકેજોમાં સુધારો કરો નહિં  નહિં તો તમે ચોક્કસ છો કે તે કરવા માટે સલામત છે.

en: Do not update this package unless you are sure it is safe to do so.
gu: આ પેકેજમાં સુધારો નહિં નહિં તો તમે ચોક્કસ છો કે તે કરવા માટે સલામત છે.

en: Do you accept this agreement?
gu: શું તમે આ મંજૂરીપત્રક સ્વીકારશો?

en: Do you accept this signature?
gu: શું તમે આ સહી સ્વીકારશો?

en: Do you want to allow installing of unsigned software?
gu: શું તમે હસ્તાક્ષર ન થયેલ સોફ્ટવેરને સ્થાપિત કરવા માટે પરવાનગી આપવા માંગો છો?

en: Downloaded
gu: ડાઉનલોડ થયેલ

en: Downloading
gu: ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છીએ

en: Downloading file lists
gu: ફાઇલ યાદીઓને ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છીએ

en: Downloading filelists (this may take some time to complete).
gu: ફાઇલ યાદીઓને ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છે (આ ને સમાપ્ત થવા માટે થોડો સમય લાગી શકે છે).

en: Downloading groups
gu: જૂથો ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છીએ

en: Downloading list of packages
gu: પેકેજોની યાદીને લોડ કરી રહ્યા છે

en: Downloading lists of changes
gu: બદલાવોની યાદીને લોડ કરી રહ્યા છે

en: Downloading packages
gu: પેકેજો ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છીએ

en: Downloading repository information
gu: રિપોઝિટરીની જાણકારીને ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છે

en: Downloading update information
gu: સુધારા જાણકારીને ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છે

en: Duration
gu: ગાળો

en: Enabled
gu: સક્રિય થયેલ છે

en: End user licence agreement required
gu: અંતિમ વપરાશકર્તા લાઈસન્સ મંજૂરીપત્રક જરૂરી

en: Enhancement
gu: વધારો

en: Exit after a small delay
gu: નાના વિલંબ પછી બહાર નીકળો

en: Exit after the engine has loaded
gu: એંજીન લવાઈ જાય પછી બહાર નીકળો

en: Failed to contact PackageKit
gu: PackageKit ને સંપર્ક કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to get daemon state
gu: ડિમન સ્થિતિ મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to get the time since this action was last completed
gu: આ ક્રિયા છેલ્લી સમાપ્ત થયેલ હતી ત્યાં સુધી સમયને મેળવવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to install packages
gu: પેકેજોને સ્થાપિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to launch:
gu: શરૂ કરવામાં નિષ્ફળ:

en: Failed to search for file
gu: ફાઇલ માટે શોધવાનું નિષ્ફળ

en: Fatal error
gu: ફેટલ ભૂલ

en: Finished
gu: સમાપ્ત

en: Generating package lists
gu: પેકેજ યાદીઓને ઉત્પન્ન કરી રહ્યા છે

en: Getting categories
gu: વર્ગો ને મેળવી રહ્યા છે

en: Getting dependencies
gu: આધારભૂતપણાઓને મેળવી રહ્યા છે

en: Getting details
gu: વિગતો ને મેળવી રહ્યા છે

en: Getting file list
gu: ફાઇલ યાદીને મેળવી રહ્યા છે

en: Getting information
gu: જાણકારીને મેળવી રહ્યા છે

en: Getting packages
gu: પેકેજો ને મેળવી રહ્યા છે

en: Getting provides
gu: પૂરા પાડવા ને મેળવી રહ્યા છે

en: Getting repositories
gu: રિપોઝીટરીઓને મેળવી રહ્યા છે

en: Getting requires
gu: જરૂરિયાતો ને મેળવી રહ્યા છે

en: Getting transactions
gu: પરિવહનને મેળવી રહ્યા છે

en: Getting update details
gu: સુધારો વિગતો મેળવી રહ્યા છે

en: Getting updates
gu: સુધારાઓને મેળવી રહ્યા છે

en: Getting upgrades
gu: સુધારોઓને મેળવી રહ્યા છે

en: Icon
gu: ચિહ્ન

en: Important
gu: મહત્વનું

en: Install package '%s' to provide command '%s'?
gu: શું આદેશ '%s' પૂરા પાડવા માટે પેકેજ '%s' ને સ્થાપિત કરો?

en: Install signed package
gu: હસ્તાક્ષર થયેલ પેકેજને સ્થાપિત કરો

en: Install the packages without asking for confirmation
gu: ખાતરી કરવા માટે પૂછ્યા વગર પેકેજોને સ્થાપિત કરો

en: Install untrusted local file
gu: વિશ્ર્વાસ ન રખાતી સ્થાનિક ફાઇલને સ્થાપિત કરો

en: Installed
gu: સ્થાપિત થયેલ

en: Installing
gu: સ્થાપિત કરી રહ્યા છીએ

en: Installing files
gu: ફાઇલોને સ્થાપિત કરી રહ્યા છે

en: Installing packages
gu: પેકેજોને સ્થાપિત કરી રહ્યા છે

en: Installing signature
gu: હસ્તાક્ષરોને સ્થાપિત કરી રહ્યા છે

en: Installing updates
gu: સુધારાઓને સ્થાપિત કરી રહ્યા છે

en: Issued
gu: અદા કરેલ

en: Key ID
gu: કી ID

en: Key Timestamp
gu: કી ટાઇમસ્ટેમ્પ

en: Key URL
gu: કી URL

en: Key fingerprint
gu: કી આંગળી-ચિહ્ન

en: Key user
gu: કી વપરાશકર્તા

en: Loading cache
gu: કેશ ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છીએ

en: Loading list of packages.
gu: પેકેજોની યાદીને લોડ કરી રહ્યા છે.

en: Media change required
gu: મીડિયા બદલાવ જરૂરી

en: Media label
gu: મીડિયા લેબલ

en: Media type
gu: મીડિયા પ્રકાર

en: More than one package matches:
gu: એક પેકેજ કરતાં વધુ જોડણીઓ:

en: Name
gu: નામ

en: No files
gu: કોઈ ફાઈલો નથી

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Obsoleted
gu: અપ્રચલિત થયેલ

en: Obsoletes
gu: અપ્રચલિત

en: Obsoleting
gu: અપ્રચલિત કરી રહ્યા છે

en: Obsoleting packages
gu: પેકેજો ને અપ્રચલિત કરી રહ્યા છે

en: Option '%s' is not supported
gu: વિકલ્પ '%s' આધારભૂત નથી

en: Package description
gu: પેકેજ વર્ણન

en: Package files
gu: પેકેજ ફાઈલો

en: PackageKit Console Interface
gu: PackageKit કન્સોલ ઈન્ટરફેસ

en: PackageKit Monitor
gu: PackageKit મોનીટર

en: PackageKit service
gu: PackageKit સેવા

en: Packages providing this file are:
gu: પેકેજો એ આ ફાઇલને પૂરી પાડી રહી છે:

en: Packaging backend to use, e.g. dummy
gu: વાપરવા માટે બેકેન્ડ પેકેજ કરી રહ્યા છીએ, દા.ત. dummy

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Percentage
gu: ટકાવારી

en: Please choose a command to run
gu: મહેરબાની કરીને ચલાવવા માટે આદેશને પસંદ કરો

en: Please choose a package to install
gu: મહેરબાની કરીને સ્થાપિત કરવા માટે પેકેજને પસંદ કરો

en: Please choose the correct package:
gu: મહેરબાની કરીને યોગ્ય પેકેજ પસંદ કરો:

en: Please enter a number from 1 to %i:
gu: મહેરબાની કરીને ૧ થી %i સુધીનો નંબર દાખલ કરો:

en: Please insert the correct media
gu: મહેરબાની કરીને યોગ્ય મીડિયાને દાખલ કરો

en: Please logout and login to complete the update as important security updates have been installed.
gu: મહેરબાની કરીને બહાર નીકળો અને સુધારાને સમાપ્ત કરવા માટે પ્રવેશો મહત્વનાં સુધારાઓને સ્થાપિત કરી દેવામાં આવ્યા છે.

en: Please logout and login to complete the update.
gu: સુધારો સમાપ્ત કરવા માટે મહેરબાની કરીને બહાર નીકળો અને પછી ફરી પ્રવેશ કરો.

en: Please restart the computer to complete the update as important security updates have been installed.
gu: મહેરબાની કરીને સુધારાને સમાપ્ત કરવા માટે કમ્પ્યૂટરને પુન:શરૂ કરો મહત્વની સુરક્ષા સુધારાઓને સ્થાપિત કરી દેવામાં આવ્યા છે.

en: Please restart the computer to complete the update.
gu: સુધારો સમાપ્ત કરવા માટે મહેરબાની કરીને કમ્પ્યૂટર પુનઃશરૂ કરો.

en: Print to screen a machine readable output, rather than using animated widgets
gu: મશીન વાંચી શકે તેવાં આઉટપુટની સ્ક્રીનને છાપો, એનિમેટ થયેલ વિજેટોને વાપર્યા કરતા

en: Proceed with changes?
gu: બદલાવો સાથે આગળ વધો?

en: Querying
gu: પ્રશ્ર્ન કરી રહ્યા છે

en: Real name
gu: સાચુ નામ

en: Refreshing cache
gu: કેશ ને તાજુ કરી રહ્યા છે

en: Refreshing software list
gu: સોફ્ટવેર યાદીને તાજી કરી રહ્યા છે

en: Reinstalled
gu: પુન:સ્થાપિત થયેલ

en: Reinstalling
gu: પુન:સ્થાપિત કરી રહ્યા છીએ

en: Reload a device
gu: ઉપકરણને પુન:લોડ કરો

en: Remove package
gu: પેકેજ ને દૂર કરો

en: Removed
gu: દૂર કરેલ

en: Removing
gu: દૂર કરી રહ્યા છે

en: Removing packages
gu: પેકેજોને દૂર કરી રહ્યા છે

en: Repackaging files
gu: ફાઇલોનું પુન:પેકેજ કરી રહ્યા છે

en: Requesting data
gu: માહિતીની માંગણી કરી રહ્યા છે

en: Resolving
gu: સુધારી રહ્યા છે

en: Resolving dependencies
gu: આધારભૂતપણાઓને સુધારી રહ્યા છે

en: Restart
gu: પુન:શરૂ કરો

en: Results:
gu: પરિણામો:

en: Role
gu: ભૂમિકા

en: Run similar command:
gu: એજ આદેશને ચલાવો:

en: Run the command using idle network bandwidth and also using less power
gu: નિષ્ક્રિય નેટવર્ક બેન્ડવિથ અને ઓછા પાવરની મદદથી આદેશને ચલાવો

en: Running
gu: ચાલી રહ્યુ છે

en: Scanning applications
gu: કાર્યક્રમોનું સ્કેન કરી રહ્યા છે

en: Searching by details
gu: વિગતો દ્દારા શોધી રહ્યા છે

en: Searching by file
gu: ફાઇલ દ્દારા શોધી રહ્યા છે

en: Searching by name
gu: નામ દ્દારા શોધી રહ્યા છે

en: Searching groups
gu: જૂથોને શોધી રહ્યા છે

en: Security
gu: સુરક્ષા

en: Session restart (security) required:
gu: સત્ર પુન:શરૂ (સુરક્ષા)કરવુ જરૂરી:

en: Session restart required:
gu: સત્ર પુન:શરૂ કરવુ જરૂરી:

en: Set network proxy
gu: નેટવર્ક પ્રોક્સીને સુયોજિત કરો

en: Set the filter, e.g. installed
gu: ગાળક સુયોજીત કરો, દા.ત. સ્થાપિત

en: Setting data
gu: માહિતીને સુયોજિત કરી રહ્યા છે

en: Show debugging information for all files
gu: બધી ફાઇલો માટે ડિબગીંગ જાણકારીને બતાવો

en: Show debugging options
gu: ડિબગીંગ વિકલ્પોને બતાવો

en: Show the program version and exit
gu: કાર્યક્રમ આવૃત્તિ બતાવો અને બહાર નીકળો

en: Show version and exit
gu: આવૃત્તિ બતાવો અને બહાર નીકળો

en: Similar command is:
gu: સરખા આદેશો છે:

en: Similar commands are:
gu: સરખા આદેશો છે:

en: Software source name
gu: સોફ્ટવેર સ્ત્રોત નામ

en: Software source signature required
gu: સોફ્ટવેર સ્ત્રોત સહી જરૂરી

en: Starting
gu: શરૂ કરી રહ્યા છે

en: State
gu: સ્થિતિ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Subcommands:
gu: ઉપઆદેશો:

en: Succeeded
gu: સફળ થયેલ

en: Suitable packages are:
gu: સુસંગત પેકેજો છે:

en: Summary
gu: સારાંશ

en: System restart (security) required by:
gu: સિસ્ટમ જરૂરિયાત પ્રમાણે પુન:શરૂ (સુરક્ષા) થાય છે:

en: System restart required by:
gu: સિસ્ટમ જરૂરિયાત પ્રમાણે પુન:શરૂ થાય છે:

en: System time
gu: સિસ્ટમ સમય

en: Testing changes
gu: બદલાવોને ચકાસી રહ્યા છે

en: Text
gu: લખાણ

en: The agreement was not accepted.
gu: મંજૂરીપત્રક સ્વીકારાયેલ ન હતી.

en: The correct media was not inserted.
gu: યોગ્ય મીડિયા દાખલ થયલે ન હતુ.

en: The daemon crashed mid-transaction!
gu: ડિમન મધ્ય-પરિવહન દરમ્યાન ભાંગી પડ્યું!

en: The filter specified was invalid
gu: સ્પષ્ટ થયેલ ફિલ્ટર અયોગ્ય હતુ

en: The following packages have to be downgraded:
gu: નીચેનાં પેકેજોને નીચે ઉતારવા જ પડશે:

en: The following packages have to be installed:
gu: નીચેનાં પેકેજોને સ્થાપિત કરવુ જ પડશે:

en: The following packages have to be reinstalled:
gu: નીચેનાં પેકેજોને પુન:સ્થાપિત કરવુ જ પડશે:

en: The following packages have to be removed:
gu: નીચેના પેકેજો દૂર કરવામાં આવવા જોઈએ:

en: The following packages have to be updated:
gu: નીચેનાં પેકેજોને સુધારવુ જ પડશે:

en: The package providing this file is:
gu: પેકેજ આ ફાઇલને પૂરી પાડી રહ્યા છે:

en: The signature was not accepted.
gu: સહી સ્વીકારાયેલ ન હતી.

en: The software is not from a trusted source.
gu: વિશ્ર્વાસપાત્ર સ્ત્રોત માંથી સોફ્ટવેર નથી.

en: The transaction did not proceed.
gu: પરિવહનની પ્રક્રિયા કરાઇ નહિં.

en: The transaction failed
gu: પરિવહન નિષ્ફળ

en: The unsigned software will not be installed.
gu: હસ્તાક્ષર ન થયેલ સોફ્ટવેર સ્થાપિત થયેલ હશે નહિં.

en: There are no updates available at this time.
gu: આ સમયે ઉપલ્બ્ધ સુધારાઓ નથી.

en: This tool could not find all the packages: %s
gu: આ સાધન બધા પેકેજોને શોધી શક્યુ નહિં: %s

en: This tool could not find any available package: %s
gu: આ સાધન ઉપલ્બધ પેકેજ ને શોધી શક્યુ નહિં: %s

en: This tool could not find the installed package: %s
gu: આ સાધન સ્થાપિત થયેલ પેકેજને શોધી શક્યુ નહિં: %s

en: This tool could not find the package: %s
gu: આ સાધન પેકેજ ને શોધી શક્યુ નહિં: %s

en: Transaction
gu: પરિવહન

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Unknown role type
gu: અજ્ઞાત ભૂમિકા પ્રકાર

en: Unknown state
gu: અજ્ઞાત સ્થિતિ

en: Update text
gu: લખાણને સુધારો

en: Updated
gu: સુધારેલ

en: Updates
gu: સુધારો

en: Updating
gu: સુધારી રહ્યા છે

en: Updating packages
gu: પેકેજોને સુધારી રહ્યા છે

en: Updating running applications
gu: ચાલતા કાર્યક્રમોને સુધારી રહ્યા છે

en: User ID
gu: વપરાશકર્તા ID

en: Username
gu: વપરાશકર્તાનામ

en: Vendor
gu: વિક્રેતા

en: Waiting for authentication
gu: સત્તાધિકરણ માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે

en: Waiting for package manager lock
gu: પેકેજ વ્યવસ્થાપક તાળા માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે

en: Waiting for package manager lock.
gu: પેકેજ વ્યવસ્થાપક તાળા માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે.

en: Waiting in queue
gu: કતારમાં રાહ જોઇ રહ્યા છે
